HW News Marathi
महाराष्ट्र

मला पक्ष सोडायला भाग पाडू नका !

मात्र पक्ष सोडायला जर तुम्ही मला भाग पाडाल तर माझ्यासमोर पर्याय उरणार नाही, भाजपचे ज्येष्ठ नेते एकनाथ खडसेंनी पुन्हा एकदा भाजप सोडण्याचा इशारा दिला आहे. काँग्रेस पक्षाच्या एका कार्यक्रमात त्यांनी हे वक्तव्य केल्याने भाजपची कोंडी झाली आहे. गेल्या काही दिवसांपासून एकनाथ खडेसे भाजपवर नाराज असून ते पक्ष सोडणार असल्याची चर्चा आहे.
दरम्यान काही दिवसांपूर्वी राष्ट्रवादीच्या व्यासपीठावर हजेरी लावून त्यांनी भाजपला इशारा दिला होता. त्यानंतर आज त्यांना कॉँग्रेसच्या व्यासपीठावरून भाजपला इशारा दिला आहे. मी जर दोषी असेल तर मला अटक करावी, असा इशाराही त्यांनी दिला आहे.
Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

‘काका-पुतण्याच्या ताटाखालचे मांजर नाही’, काँग्रेस नेत्याची पवारांवर टीका

News Desk

“…ही त्यांची खंत आहे, म्हणून त्यांना गरळ ओकायची सवय लागलीये”, अजित पवारांचा आशिष शेलारांवर निशाणा!

News Desk

बीडमध्ये बस स्थानकात बेवारस बॅग सापडल्याने बस स्टँड भागांमध्ये एकच खळबळ

Aprna
मुंबई

पानपट्यावर चॉकलेट, वेफर्स आणि बिस्किट विकण्यास बंदी

News Desk

मुंबई | शालेय विद्यार्थी चॉकलेट, वेफर्स आणि बिस्किट हे पदार्थ विकत घेण्यासाठी दुकानात जातात. त्यामुळे या वस्तू विकणाऱ्या दुकानांवर तंबाखू आणि तंबाखूजन्य दुकानावर कारवाई करण्यात येणार असल्याचे अन्न आणि औषध प्रशासनाच्या वतीने सांगितले आहे. तंबाखू आणि तंबाखूजन्य पदार्थ बदल विद्यार्थ्यांच्या मनात उत्सुकाता असल्यामुळे हे पदार्थ घेतात, हे पदार्थ खाल्यानंतर यांचे व्यसन लागते.

या ठिकाणी सहजपणे गोळ्या, चॉकलेट, वेफर्स, कॉफी, शीतपेय आणि बिस्किट यासारख्या खाद्यपदार्थांची विक्री केली जाते. गेल्या वर्षी केंद्रीय आरोग्य आणि कुटुंब कल्याण विभागाने तंबाखू आणि तंबाखूजन्य पदार्थ विक्रीचा परवाना दिलेल्या दुकानांना खाद्यपदार्थाची विक्री करण्यास बंदी असल्याचे जाहीर केले होते. पण, हा निर्णय बंधनकारक नसल्यामुळे यांची अंमलबजावणी करण्याचे अधिकार राज्य सरकारकडे सोपवले होते.

 

Related posts

युती तुटल्यास शिवसेनेला ‘दे धक्का’साठी भाजपाची रणनीती

News Desk

हार्बर मार्गावरील रेल्वेची वाहतूक विस्कळीत

swarit

मोनो रेल ऑगस्टमध्ये धावणार

News Desk