HW News Marathi
राजकारण

आता पंतप्रधान मोदी आम्हाला राष्ट्रवाद शिकवणार का ?

भोपाळ | ‘पंतप्रधान मोदी अनेकदा काँग्रेसवर टीका करतात. मग ज्या काँग्रेसने इंग्रजांविरुद्ध लढा दिला आहे त्यालाच आता पंतप्रधान मोदी आम्हाला राष्ट्रवाद शिकवणार का ?’ असा प्रश्न काँग्रेस नेते कमलनाथ यांनी केला आहे. त्याचप्रमाणे ‘पंतप्रधान मोदींनी देशाच्या स्वातंत्र्यलढ्यात योगदान दिलेल्या त्यांच्या पक्षातील एका नेत्याचे तरी नाव सांगावे, असे खुले आव्हान देखील कमलनाथ यांनी यावेळी दिले आहे.

मध्य प्रदेशात निवडणुकांच्या प्रचारादरम्यान पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी राहुल गांधींवर टीका केली होती. या टीकेला आता कमलनाथ यांनी उत्तर दिले आहे. ‘पंतप्रधान मोदी देशातील रोजगार संधींबाबत का नाही बोलत ? शेतकरी आत्म्यहत्यांविषयी का नाही बोलत ? ते फक्त राहुल गांधी आणि राष्ट्रवादाबाबतच का बोलतात ? पंतप्रधान मोदींना राहुल गांधींची एवढी काळजी का ?’ असा प्रश्नही कमलनाथ यांनी विचारला आहे.

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

गांधी घराण्याबाहेरच्या कार्यकर्त्याला पक्षाचा अध्यक्ष करा !

News Desk

परभणीत अत्यंत क्षुल्लक कारणावरून शिवसेनेच्या नगरसेवकाची हत्या

News Desk

जगातील ह्या आभासी मोठ्या पक्षाची सध्या लावारीस भक्तांवरच भिस्त, मनसेचे प्रत्युत्तर

News Desk
राजकारण

Shivsena Dasara Melava 2018 | सावरकर पंतप्रधान असते तर पाकिस्तान शिल्लकच राहिला नसता !

News Desk

मुंबई | शिवसेना पक्षप्रमुख उद्धव ठाकरे यांनी दस-या मेळाव्याच्या निमित्ताने मोदी सरकारवर निशाणा साधला आहे. यावेळी पाकिस्तान व सर्जिकल स्ट्राइक संदर्भात बोलताना केंद्र सरकारच्या धोरणावर देखील उद्धव यांनी टीका केली आहे. ते म्हणाले, सतत वल्लभभाई पटेलांचे नाव घेता. अहो मग तुम्ही काय करता, पाकिस्तानचे तुकडे करण्याऐवजी फक्त सोईचे राजकारण केले जात आहे. जर तेव्हा स्वातंत्र्यवीर सावरकर पंतप्रधान असते तर पाकिस्तान शिल्लकच राहिला नसता, असे वक्तव्य उद्धव ठाकरे यांनी यावेळी केले आहे.

राज्य दुष्काळाने होरपळत आहे. हीच परिस्थिती कर्नाटकमध्ये देखील असलेली पहायला मिळत आहे. महाराष्ट्रात केवळ दुष्काळावर चर्चा होत आहे पण तिकडे कर्नाटक सरकारने जुन्याच निकषाने दुष्काळ जाहीर केला. लवकरात लवकर दुष्काळ जाहीर केला नाही तर सरकारविरोधात रस्त्यावर उतरून आंदोलन छेडणार असल्याचेही यावेळी बोलताना उद्धव ठाकरे म्हणाले.

Related posts

सर्वोच्च न्यायालयाच्या निर्णयावर राहुल गांधींचे ट्विट  

News Desk

राज्यात लवकरात लवकर स्थिर सरकार स्थापन करण्याची गरज !

News Desk

अशोक चव्हाण यांना भाजपच्या ‘या’ नेत्यांनी दिली ऑफर

Aprna