HW News Marathi
मनोरंजन

जे खोटे आहे ते खोटेच आहे

मुंबई| अभिनेत्री तनुश्री दत्ताने ‘हॉर्न ओके प्लिज’ सिनेमाच्या शूटिंग दरम्यान अभिनेता नाना पाटेकर यांच्यावर छेडछाड आणि गैरवर्तन केल्याचे आरोप केले आहेत. तनुश्री दत्ताच्या आरोपांवर नाना पाटेकर यांच्याकडून पहिल्यांदाच प्रतिक्रिया आली आहे. जे खोटे आहे ते खोटेच आहे, असे म्हणत त्यांनी तनुश्रीचे आरोप फेटाळले.

२००८ साली ‘हॉर्न ओके प्लीज’ या चित्रपटाच्या शूटिंगदरम्यान नानांनी असभ्य वर्तन केल्याचा आरोप तनुश्रीने केला होता. अमेरिकेहून परतलेल्या तनुश्रीने एका मुलाखतीदरम्यान ‘मी टू’ मोहिमेबद्दल बोलताना हे आरोप केले आहेत. यासंदर्भात नाना वकीलांचा सल्ला घेणार आहेत तसेच सिनेसृष्टीतील काही मंडळींशी ते याबाबत चर्चा देखील करणार आहेत. तनुश्रीच्या आरोपांवर येत्या ८ ऑक्टोबर रोजी नाना पाटेकर, गणेश आचार्य, सामी सिद्दीकी ही कलाकार मंडळी एकत्र येऊन पत्रकार परिषद घेणार आहेत.

‘मी याआधीही उत्तर दिले आहे. जे खोटे आहे ते खोटेच आहे,’ असे म्हणत नानांनी मौन सोडले आहे. एका गाण्याच्या शूटिंगदरम्यान नानांनी माझ्याशी जवळीक साधण्याचा प्रयत्न करत असभ्य वर्तन केले होते , असा आरोप तनुश्रीने केला आहे. यानंतर तनुश्रीने सातत्याने नाना पाटेकर, दिग्दर्शक विवेक अग्निहोत्री, कोरिओग्राफर गणेश आचार्य यांच्यावर आरोप केले आहेत. या पार्श्वभूमीवर नाना पाटेकर आणि विवेक अग्निहोत्री यांनी तनुश्रीला नोटीस बजावली होती. तनुश्रीने माफी मागावी अन्यथा कायदेशीर कारवाईला सामोरे जावे लागेल, असे या नोटीशीत म्हटले होते.

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

ए.पी.जे.अब्दुल कलामांनी लिहिलेली पुस्तके

News Desk

“आर्यन खाननं कोणतंही ड्रग्ज घेतलं नाही!”, हायकोर्टाचं महत्त्वाचं निरीक्षण

News Desk

लक्ष्मीकांत-प्रिया यांची हिट केमिस्ट्री

News Desk
देश / विदेश

ट्रम्प यांचा भारतात येण्यास नकार, भारत-अमेरिका संबंध धोक्यात ?

News Desk

नवी दिल्ली | अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांनी प्रजासत्ताक दिनाला भारतात येण्यास नकार दिला आहे. डोनाल्ड ट्रम्प हे भारताच्या प्रजासत्ताक दिनादिवशी प्रमुख अतिथी म्हणून हजर राहणार होते. परंतु आता अमेरिकेच्या अधिकाऱ्यांनी भारताचे राष्ट्रीय सुरक्षा सल्लागार अजित डोवाल यांना पत्र लिहून ट्रम्प भारतात येणार नसल्याचे कळविले आहे. भारताने रशियाकडून एक-४०० मिसाईल खरेदी केल्यामुळे तसेच इराणकडून तेलाची आयात केल्याने डोनाल्ड ट्रम्प नाराज झाल्याचे म्हटले जात आहे.

भारताने रशियाकडून एस-४०० मिसाईल खरेदी करण्यास अमेरिकेचा संपूर्ण विरोध होता. तसेच भारताने अमेरिकेची एफ-१६ विमाने खरेदी करावीत असे अमेरिकेकडून भारताला सांगण्यात आले होते. परंतु, अमेरिकेच्या विरोधाला न जुमानता भारताने नुकतीच रशियाकडून एस-४०० मिसाईल खरेदी केली आहेत. त्यामुळे अमेरिकेचे राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प भारतावर नाराज असल्याचे म्हटले जात आहे.

अमेरिकेतील काही राजकीय कार्यक्रमांचे कारण देत डोनाल्ड ट्रम्प यांनी भारतात येणे टाळले असून त्याबद्दल त्यांनी खेद देखील व्यक्त केला आहे. डोनाल्ड ट्रम्प यांनी भारतात येण्यास दिलेल्या नकाराचा सर्वाधिक फटका पंतप्रधान मोदींना बसणार असल्याचे म्हटले जात आहे. दरम्यान, यामुळे भारत-अमेरिकेचे संबंध चिघळण्याची देखील शक्यता नाकारता येणार नाही.

Related posts

‘मंगळयाना’नंतर आता इस्रोची ‘शुक्रा’वर जाण्याची तयारी

News Desk

देशाची निर्यात वृद्धी होण्यासाठी लॉजिस्टीक खर्च कमी करण्याची आवश्यकता – नितीन गडकरी

News Desk

HW Exclusive :… म्हणून चीन भारतासोबत युद्धाचे धाडस करणार नाही !

News Desk