HW News Marathi
मनोरंजन

मिस इंडिया २०१८ स्पर्धेत मुंबईतील महिलेने मारली बाजी

मुंबई | जयपूरमध्ये झालेल्या मिस इंडिया २०१८ या स्पर्धेत मुंबईच्या भावना गुप्ता हिने बाजी मारली आहे. भावना गुप्ता ही प्रथम आली आहे.

भावना गुप्ता ही भाजपचे नेते आणि समाजसेवक चिराग गुप्ता यांची पत्नी आहे. चिराग गुपर हे कुर्ला परिसरातील प्रसिद्ध असलेले दीपक फरसाणचे मालक आहेत. तसेच कुर्ल्यातील नागरिकांनी भावना गुप्ता यांचे अभिनंदन केले आहे. आणि त्यांना पुढील वाटचालीसाठी शुभेच्छा देखील दिल्या आहेत.

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

मराठी साहित्य संमेलनाच्या आयोजकांच्या निर्लज्जपणाचा तीव्र निषेध करतो !

News Desk

या दिवाळीत करून पहा गव्हाची शंकरपाळी

News Desk

ज्येष्ठ साहित्यिक केशव पुरोहित यांचे निधन

News Desk
राजकारण

लोडशेडिंग विरोधात राष्ट्रवादीचे ‘कंदील’ आंदोलन

News Desk

मुंबई | लोडशेडींगमुळे ( भारनियमन) राज्यातील जनता हैराण झाली असून याविरोधात राष्ट्रवादी महिला काँग्रेसच्यावतीने ज्या-ज्याठिकाणी लोडशेडिंग ( भारनियमन ) आहे. त्याठिकाणी १२ ऑक्टोबर रोजी सायंकाळी ६.३० वाजता ‘कंदील’ आंदोलन करण्यात येणार आहे. शिवाय युवक संघटनेच्यावतीने एमएसईबीच्या कार्यालयासमोर तीव्र आंदोलन करून निषेध नोंदविला जाणार आहे. अशी माहिती प्रदेशाध्यक्ष आमदार जयंत पाटील यांनी दिली.

राज्यामध्ये दुष्काळाच्या झळा शेतकऱ्यांना सहन कराव्या लागत असतानाच आता वीजवितरण महामंडळाकडून लोडशेडिंग ( भारनियमन ) केले जात असल्याने सर्वसामान्य जनता पुरती बेजार झाली आहे. राज्यातील जनतेच्या समस्यांसाठी सरकारविरोधात आक्रमकपणे लढत असलेल्या राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाने आता लोडशेडिंगच्याविरोधात आंदोलनाचे रणशिंग फुंकले आहे.

राज्यात ज्या ज्याठिकाणी लोडशेडिंग ( भारनियमन ) सुरु आहे त्या त्याठिकाणी राष्ट्रवादीच्या महिला पदाधिकारी आणि कार्यकर्त्या ‘कंदील’ आंदोलन करणार आहेत. शिवाय राष्ट्रवादीची युवक संघटना एमएसईबीच्या कार्यालयासमोर वैध मार्गाने आंदोलन करून जाब विचारणार आहे. त्यामुळे राष्ट्रवादीच्या या अनोख्या आंदोलनाकडे सगळयांचे लक्ष लागले आहे.

Related posts

प्रसिद्ध गायक दलेर मेहंदींचा भाजपमध्ये प्रवेश, पंजाबमधून निवडणूक लढविण्याची शक्यता

News Desk

सर्वोच्च न्यायालयाने मुख्यमंत्र्यांना बजावली नोटीस

News Desk

राज्यातील विकासकामे गुजरात, कर्नाटकची आहेत का? अजित पवारांचा ‘ईडी’ सरकारला संतप्त सवाल…

Aprna