HW News Marathi
महाराष्ट्र

राणेंचे कट्टर विरोधक सरसावणार राणेंच्या स्वागताला

मुंबई – सिंधुदूर्गमध्ये राणें विरूद्ध सारे असेच चित्र राहिले आहे. राणे काँग्रेसमध्ये असताना त्यांना टोकाचा विरोध करणारे त्यांचे कट्टर विरोधक भाजपचे माजी आमदार प्रमोद जठार चक्क राणेंचेच स्वागत करणार आहेत. राणेंनी काँग्रेस सोडली त्याच वेळी शत्रुत्व संपले असे जठार यांनी स्पष्ट केले. शिवाय राणे हे मंत्री झाले तर सिंधुदूर्गात त्यांचे स्वागत करणारी पहिली व्यक्ती आपणच असू असेही त्यांनी आवर्जून सांगितले.

राणे यांचा स्वाभिमान पक्ष हा एनडीएचा भाग आहे. त्यामुळे त्यांच्या बरोबर कोणतीही कटूता रहाणार नाही असेही ते म्हणाले. यावेळी राणेंचे कौतूक करताना जठार यांनी शिवसेनेवर तोफ डागली. शिवसेनेमुळेच सिंधुदूर्गचा विकासाला खिळ बसली असल्याचा आरोप त्यांनी केला. याला पालकमंत्री दिपक केसरकर, खासदार विनायक राऊत आणि आमदार वैभव नाईक हे जबाबदार असल्याचे त्यांनी सांगितले. जठार यांचा रोख बघता पुढच्या काळात स्वाभिमान पक्ष आणि भाजप हे शिवसेनेला जिल्ह्यात जेरीला आणण्याच्या तयारीत आहेत हे स्पष्ट आहे.
Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

मुंबईकरांचा त्रास कमी करण्यासाठी रेल्वे विभागाने लवकरात लवकर रेल्वे सेवा सुरू करावी – नवाब मलिक

News Desk

“तुम मुझे कब तक रोकोगे?” -पंकजा मुंडे

News Desk

शिवराज्याभिषेक सोहळ्यासाठी जादा एसटी सोडण्याचे आदेश

News Desk
मुंबई

मोदीविरोधात लिखाण करणे महागात, पोलीस निलंबित

News Desk

मुंबई: देशात लोकशाही अस्तित्वात आहे की नाही, असा प्रश्न पडावा, असे काहीसे उदाहरण घडले आहे. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्याविरोधात सोशल मीडियावर लिखाण केले म्हणून एका पोलीसाला निलंबित करण्यात आले आहे. रमेश शिंदे असे या पोलिसाचे नाव असून अहमदनगर जिल्ह्यातील संगमनेर येथील आहे. या कारवाईचा सर्व स्तरातून निषेध होत आहे. व्यक्ती स्वातंत्र्याचा गळा दाबवण्याचा प्रयत्न या सरकारकडून सुरू असल्याचे हे आणखी एक उदाहरण म्हणावे लागले.

काँग्रेसचे ज्येष्ठ नेते आणि माजी मंत्री बाळासाहेब थोरात यांचे अंगरक्षक शिंदे यांनी पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांच्याविरोधात सोशल मीडियावर लिखाण केल्याच्या कारणावरून जिल्हा पोलीस अधीक्षक रंजनकुमार शर्मा यांनी शनिवारी निलंबनाची कारवाई केली. शिंदे हे अनेक वर्षांपासून माजी मंत्री थोरात यांचे अंगरक्षक म्हणून काम करत आहेत. शिंदे यांनी व्हॉट्सअ‍ॅपवरुन मोदींविरोधातील लिखाणाचा मजकूर अनेक ग्रूपवर पाठवल्याच्या तक्रारीनंतर सायबर विभागाने याप्रकरणाची चौकशी केली. मोदीविरोधातील मेसेज शिंदे यांच्या मोबाईलवरुन व्हायरल झाल्याचं आढळल्यानंतर ही कारवाई करण्यात आली.

Related posts

राज्य मंत्रिमंडळाच्या बैठकीत १२ घोषणा

News Desk

मध्य रेल्वेची वाहतूक विस्कळीत

News Desk

एसटी कर्मचाऱ्यांच्या वेतना संदर्भात प्रधान सचिवांच्या अध्यक्षतेखाली समिती

News Desk