HW News Marathi
महाराष्ट्र

पुण्यात दुमजली इमारत कोसळली, बचाव कार्य सुरु

पुणे । पुण्याच्या मुंढवा येथील केशवनगर परिसरात एक जुनी दुमजली इमारत कोसळली आहे. या अपघातामागचे नेमके कारण समजू शकले नाही. इमारतीच्या ढिगाऱ्याखाली काही जण अडकले होते. घटनेची माहिती मिळताच अग्निशामन दलाच्या ४ गाड्या संबंधित ठिकाणी पोहोचल्या. पुण्याच्या मुंढवा येथील केशवनगर भागात दुमजली इमारत कोसळली आहे. या अपघातामागचे नेमके कारण समजू शकले नाही. दुपारी १२.३० वाजण्याच्या सुमारास ही घटना घडली.

या अपघातात पाच जण जखमी तर दोन जण ढिगाऱ्याखाली अडकले असण्याची शक्यता वर्तविण्यात येत आहे. काही जण गंभीररित्या जखमी झाले असण्याची शक्यता आहे. जखमींना जवळच्या रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. या घटनेमुळे परिसरात काहीसे भितीचे वातावरण पसरले आहे. मात्र उपस्थित नागरिकांच्या मदतीने बचावकार्य सुरु आहे.

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

OBC आरक्षणासाठी भाजपचा राज्यभरात एल्गार; फडणवीसांना पोलिसांनी घेतलं ताब्यात !

News Desk

आपले आमदार जाऊ नये या भीतीने कदाचित देवेंद्र फडणवीस बोलत असावे – रोहित पवार  

News Desk

फडणवीस आणि मी एकत्र येणार म्हटलं, की लगेच ब्रेकिंग न्युज – अजित पवार

News Desk
मुंबई

रेल्वेच्या तीनही मार्गावर उद्या मेगाब्लॉक

News Desk

मुंबई । रेल्वे मार्गावरील सिग्नल, तांत्रिक कामांसाठी तीनही रेल्वेच्या मार्गावर रविवार २२ जुलै रोजी मेगाब्लॉक घेण्यात येणार आहे. मध्य रेल्वेच्या मुलुंड-माटुंगा या अप जलद मार्गावर सकाळी १०.१५ वा.पासून दुपारी ३.१५ वा. पर्यंत मेगाब्लॉक असणार आहे. सकाळी ९.३८ पासून दुपारी २.५४ वा. पर्यंत सीएसएमटीहून सुटणार्‍या डाऊन जलद, सेमी जलेद मार्गावरील लोकल माटुंगा, मुलुंड दरम्यान डाऊन धीम्या मार्गावर चालवण्यात येणार आहेत.

या लोकल सायन आणि मुलुंड स्थानकांदरम्यान सर्व स्थानकांवर थांबतील. तर हार्बर मार्गावर सकाळी ११.४० वाजल्यापासून दुपारी ४.४० वा. पर्यंत सीएसएमटी-चुनाभट्टी, वांद्रे या डाऊन हार्बर मार्गावर मेगाब्लॉक घेण्यात येणार आहे. चुनाभट्टी-वांद्रे, सीएसएमटी अप हार्बर मार्गावर सकाळी ११.१० वा. पासून सायंकाळी ४.१० वा. पर्यंत मेगाब्लॉक घेण्यात येणार आहे. तर पश्चिम रेल्वेवर सकाळी ११ ते संध्याकाळी५ या काळात बोरीवली-नायगाव स्थानकांदरम्यान जलद मार्गावर जम्बोब्लॉक घेण्यात येणार आहे.

तसेच दिवा स्थानकात आज विशेष ब्लॉक घेण्यात येणार आहे. दिवा स्थानकात पादचारी पुलाचे गर्डर उभारण्यासाठी आज (शनिवारी) रात्री १०.३० ते उद्या सकाळी ४.१५ वाजेपर्यंत विशेष ब्लॉक घेण्यात येणार आहे.

Related posts

आता नवाब मलिक राष्ट्रवादी काँग्रेस मुंबईचे नवे अध्यक्ष ?

News Desk

अखेर युती तुटली

News Desk

बाळासाहेब यांच्या जन्मदिनी शिवसेनेचा वाघ आक्रमक…

News Desk