HW News Marathi
Covid-19

साताऱ्यात ८ जणांचा अहवाल पॉझिटिव्ह, ३२ जणांना केले विलगीकरण कक्षात दाखल

सातारा | क्रांतीसिंह नाना पाटील सर्वसाधारण रुग्णालय, सातारा येथे दाखल असलेला लोणंद येथे मुंबई येथून प्रवास करुन आलेला एक ३३ वर्षीय पुरुष व मायणी ता. खटाव येथील अकोला येथून प्रवास करुन ओलेले ५५ वर्षीय पुरुष व ४८ वर्षीय महिला तसेच कृष्णा मेडिकल कॉलेज, कराड येथे म्हासोली गावातील कोविड बाधित रुग्णाचे निकट सहवासित दोन पुरुष अनुक्रमे ४५ व ६२ वर्षे आणि तीन महिला अनुक्रमे ४८,३५ व ६० वर्षे असे एकूण ८ जणांचा अहवाल कोरोनाबाधित आहेत. तर आता जिल्ह्यात आतापर्यंत कोरोना बाधित झालेल्या व्यक्तिंची संख्या १४६ झाली असून या पैकी उपचार घेत असलेले कोरोनाबाधित रुग्णसंख्या ७१ इतकी असून कोरोना मुक्त होवून घरी गेलेले रुग्णसंख्या ७३ आहे तर मृत्यु झालेले २ रुग्ण आहेत, अशी माहिती जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. आमोद गडीकर यांनी दिली.

तसेच मुंबई येथील रुग्णालयात उपचार घेऊन आलेली ५८ वर्षीय खंडाळा येथील एका महिलेचा अहवाल कोविड बाधित आल्याने या महिलेला क्रांतीसिंह नाना पाटील सर्वसाधारण रुग्णालय, सातारा येथे दाखल करण्यात आले आहे. या रुग्णावर मुंबई येथे उपचार झाल्याने तीची गणना मुंबई येथे केली असल्याने या जिल्ह्यात गणाना केली जाणार नाही. १० जणांचे अहवाल आले निगेटिव्ह कृष्णा मेडिकल कॉलेज, कराड येथील १० जणांचे अहवाल निगेटिव्ह आले आहेत, अशी माहिती जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. गडीकर यांनी दिली आहे.

३२ जणांना केले विलगीकरण कक्षात दाखल काल (१८ मे) रात्री उशिरा क्रांतीसिंह नाना पाटील सर्वसाधारण रुग्णालय, सातारा येथील विलगीकरण कक्षात ३२ जणांना दाखल करण्यात आले आहे. या सर्वांच्या घशातील स्त्रावांचे नमुने एन.सी.सी.एस, पुणे यांच्याकडे तपासणीसाठी पाठविण्यात आले आहेत, अशी माहितीही जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. गडीकर यांनी दिली आहे. जिल्ह्यात आतापर्यंत कोरोना बाधित झालेल्या व्यक्तिंची संख्या १४६ झाली असून या पैकी उपचार घेत असलेले कोरोनाबाधित रुग्णसंख्या ७१ इतकी असून कोरोना मुक्त होवून घरी गेलेले रुग्णसंख्या ७३ आहे तर मृत्यु झालेले २ रुग्ण आहेत.

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

जगभरात कोरोनाबाधितांची संख्या ७८ लाखांहून अधिक, तर अमेरिकेत मृतांची संख्या एक लाखांवर

News Desk

लोकांनी लॉकडाऊनची मानसिकता ठेवा!,  आरोग्यमंत्र्याचा गंभीर इशारा

News Desk

राज्यात पुन्हा एकदा कोरोनाबाधितांचा आकडा

News Desk