HW News Marathi
व्हिडीओ

पवारांनी मुख्यमंत्र्यांना फोन केला अन् शिंदेंनी थेट निवडणूक आयोगालाच पत्र धाडलं

पुण्यात एमपीएससी स्पर्धा परीक्षांचा अभ्यास करणारे विद्यार्थी आंदोलन करत आहेत. आपल्या विविध मागण्यांसाठी हे विद्यार्थी उपोषणाला बसले आहेत. याच पार्श्वभूमीवर या आंदोनात राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे अध्यक्ष शरद पवार हे रात्री ११ वाजण्याच्या सुमारास दाखल दाखल झाले आणि पवारांनी थेट मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांना फोन केला. तर शिंदेंनी या संदर्भात थेट निवडणूक आयोगालाच पत्र लिहिलं असल्याचं सांगितलं. जाणून घ्या या संपूर्ण प्रकरणाविषयी.

#EknathShinde #SharadPawar #MPSC #Protest #MaharashtraLoksevaAyog #Pune #Andolan #NCP #Troll #Shivsena #BJP #Maharashtra #University #Exams

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

पश्चिम बंगालमध्ये लोकलला केंद्राची परवानगी, ‘मुंबई’ मात्र टांगणीला, जबाबदार कोण…केंद्र कि राज्य ?

News Desk

नाना पटोले महाराष्ट्राचे मुख्यमंत्री होऊ शकतात का? महत्वाचे ‘५’ मुद्दे!

News Desk

“Aaditya Thackeray In Kolhapur | पूर ओसरल्यानंतरची कोरडी सहानुभूती ? “

Gauri Tilekar