HW News Marathi
शिक्षण

व्यवसाय परीक्षेचा अर्ज भरण्याबाबत नांदेड आयटीआयमध्ये प्रशिक्षण                                                                                

नांदेड। शिकाऊ उमेदवारी योजनेअंतर्गत एप्रिल 2017 मध्ये होणाऱ्या 105 व्या अखिल भारतीय व्यवसाय परीक्षेशी संबंधीत ऑनलाईन अर्ज भरणे व प्रवेशपत्र प्राप्त करण्यासाठी एक दिवसीय प्रशिक्षणाचे आयोजन औद्योगिक प्रशिक्षण संस्था नांदेड येथे बुधवार 5 एप्रिल 2017 रोजी सकाळी 10.30 वा. केले आहे.

परीक्षेसाठी बसलेल्या शिकाउ उमेदवार व संबंधीत आस्थापनेचे प्रतिनिधी यांनी युजर आयडी व पासवर्डच्या माहितीसह औद्योगिक प्रशिक्षण संस्था नांदेड येथे उपस्थित रहावे. अधिक माहितीसाठीसाठी दूरध्वनी 02462-250045 वर संपर्क साधावा, असे आवाहन संस्थेचे सहाय्यक प्रशिक्षणार्थी सल्लागार आर. बी. गणवीर यांनी केले आहे.

Dear Readers,
As an independent media platform, we do not take advertisements from governments and corporate houses. It is you, our readers, who have supported us on our journey to do honest and unbiased journalism. Please contribute, so that we can continue to do the same in future.
Some error occurred

Related posts

भोकर सा.बां.वि.कार्यालयात रस्ता दुरुस्तीच्या मागणीसाठी विद्यार्थ्यांनी भरवली शाळा

News Desk

मुंबईतल्या ३५ शाळा होणार आंतरराष्ट्रीय

News Desk

नवकलावंतांसाठी जहांगिरमध्ये प्रदर्शनाची संधी

News Desk
देश / विदेश

लिंग बदलून मुलगा झाला मुलगी, निवडणुकीत करणार मतदान

News Desk

बडोदाः मानवी वैष्णवसाठी गुजरातमधील विधानसभा निवडणूक वेगळ्याच कारणामुळे महत्वाची ठरणार आहे. याचे कारण म्हणजे 2012मध्ये विधानसभा निवडणूकीत मानवीने योगेश वैष्णव नावाने मतदान केले होते. आता त्याने आपले नाव व लिंग बदलले असून तो पुरूषाचा स्री झाला आहे. मानवीला नव्या नावाचे मतदान कार्ड देखील मिळाले आहे. 30 मार्च 2017 रोजी मानवीने आपले लिंग बदलले. 31 वर्षाची मानवी मुलींना लाजवेल अशी आकर्षक दिसत आहे.लाहनपणापासून आपण मुलगी असल्याचे मानवीला वाटायचे. तिला शर्ट पँट ऐवजी फ्रॉक घालायला आवडत होते. त्यामुळे तिन सेक्स चेंज करून घेतले. लग्नाच्या विषयावर ती म्हणते, की सध्या काही विचार नाही, पूढे जेव्हा करायचे असेल तेव्हा नक्की सांगेल.

Related posts

राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या केरळ प्रदेशाध्यक्षपदी पी. सी. चाको यांची नियुक्ती

News Desk

ऑलिम्पिक स्पर्धेतील खेळाडूंना क्षमता सिद्ध करण्यासाठी मिळाला दिलासा

News Desk

अडीचशे वर्ष जगलेल्या माणसाची कथा

News Desk